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Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa
Viwanja Vya Nanenane Nzuguni
Jengo la Wizara ya Kazi,

Mtaa wa Nzuguni A

P.O. Box 2851

DODOMA

TAARIFA KWA UMMA

KUKARIBISHA MAONI YA KUFANYIWA KAZI NA KIKOSI KAZI CHA
MHESHIMIWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Tarehe 15, 16 na 17 Desemba 2021 Dodoma, kulifanyika mkutano wa wadau wa
demokrasia ya vyama vingi vya siasa nchini. Mkutano huo ulifunguliwa na
Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na
kufungwa na Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti
wa Baraza la Mapinduzi. Washiriki wa mkutano huo walipendekeza na Serikali
ikaridhia kwamba, kiundwe Kikosi Kazi ambacho kitachambua maoni na

mapendekezo vyaliyojitokeza na kuandaa mapendekezo mahususi ambayo
yatawasilishwa Serikalini kwa ajili ya kufanyiwa kazi.

Tarehe 23 Desemba 2021 Kikosi Kazi hicho kiliundwa na kilizinduliwa tarehe 10
Januari 2022 na Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi, Rais wa Zanzibar na

Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi. Kikosi Kazi kilianza kazi tarehe 11 Januari
2022 na kinaendelea na kazi.

Baada ya kuchambua maoni na mapendelezo ya washiriki wa mkutano huo, Kikosi
Kazi kimeainisha masuala makuu ya kufanyiwa kazi yafuatayo:-

Na. Suala

1, Mikutano ya hadhara na ndani ya Vyama vya Siasa

2. Masuala yanayohusu uchaguzi

3 Mfumo wa maridhiano ili kudumisha haki, amani, utulivu na Umoja wa
kitaifa




4, Ushiriki wa Wanawake na Makundi Maalumu katika siasa na Demokrasia
ya Vyama Vingi vya Siasa

Elimu ya Uraia

Rushwa na Maadili katika siasa na uchaguzi

Ruzuku ya Serikali kwa Vyama vya Siasa

Uhusiano wa Siasa na Mawasiliano kwa Umma
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Katiba Mpya

Hivyo, Kikosi Kazi kinaalika taasisi, kikundi cha watu na mtu yeyote mwenye
maoni, mapendekezo au nyaraka kuhusu masuala hayo tisa au mengine yoyote
yanayohusu demokrasia ya vyama vingi vya siasa, ambayo anaona yatasaidia
Kikosi Kazi kuandaa mapendekezo mazuri na yanayotekelezeka, awasilishe maoni,
mapendekezo au nyaraka hizo kwa njia zifuatazo:-

Barua pepe, taskforcemaoni@orpp.go.tz

WhatsApp, ujumbe kwenda kwa Katibu wa Kikosi Kazi, 0784 394883;
Sanduku la Posta, 2851 Dodoma; au

Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa iliyopo:-
i.  Dodoma, viwanja vya Nanenane Nzuguni, katika Jengo la
Wizara ya Kazi, Mtaa wa Nzuguni A;
ii.  Dar-es Salaam, mtaa wa Shaaban Robert mkabala na Shule ya
Msingi Bunge; na
iii.  Zanzibar, Mbweni Matrekta.
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Pia Kikosi Kazi kinaandaa utaratibu wa kukaribisha taasisi, vikundi na watu maalum
kuzungumza nao, ili kupata ufafanuzi wa maoni na mapendekezo yao. Ili Kikosi
Kazi kiweze kutekeleza kazi zake kwa mujibu wa Mpango Kazi uliopo, mnaombwa
kuwasilisha maoni, mapendekezo au nyaraka hizo, ndani ya muda wa siku
thelathini na moja (31) kuanzia tarehe ya leo 14 Aprili 2022.

Loz
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KATIBU WA KIKOSI KAZI

Karibuni sana.

14 Aprili 2022
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